1.  
  2.  
  3.  
  4.  
  5.  
  6.  
  7.  
  8.  
  9.  
  10.  
  11.  
  12.  
  13.  
  14.  
  15.  
  16.  
  17.  
  18.  
  19.  
  20.  
  21.  
  22.  
  23.  
  24.  
  25.  
  26.  
  27.  
  28.  
  29.  
  30.  
  31.  
  32.  
  33.  
  34.  
  35.  
  36.  
  37.  
  38.  
  39.  
  40.  
  41.  
  42.  
  43.  
  44.  
  45.  
  46.  
  47.  
  48.  
  49.  
  50.  
  51.  
  52.  
  53.  
  54.  
  55.  
  56.  
  57.  
  58.  
  59.  
  60.  
  61.  
  62.  
  63.  
  64.  
  65.  
  66.  
  67.  
  68.  
  69.  
  70.  
  71.  
  72.  
  73.  
  74.  
  75.  
  76.  
  77.  
  78.  
  79.  
  80.  
  81.  
  82.  
  83.  
  84.  
  85.  
  86.  
  87.  
  88.  
  89.  
  90.  
  91.  
  92.  
  93.  
  94.  
  95.  
  96.  
  97.  
  98.  
  99.  
  100.  
  101.  
  102.  
  103.  
  104.  
  105.  
  106.  
  107.  
  108.  
  109.  
  110.  
  111.  
  112.  
  113.  
  114.  
  115.  
  116.  
  117.  
  118.  
  119.  
  120.  
  121.  
  122.  
  123.  
  124.  
  125.  
  126.  
  127.  
  128.  
  129.  
  130.  
  131.  
  132.  
  133.  
  134.  
  135.  
  136.  
  137.  
  138.  
  139.  
  140.  

  1. SPORTS | LOI 1 : DLR WAVES FC VS TREATY UNITED FC (W) // UK SAT 13 JUL 3:00PM // ET SAT 13 JUL 10:00AM
  2. SPORTS | LOI 2 : CORK CITY FC (W) VS BOHEMIAN FC (W) // UK SAT 13 JUL 7:35PM // ET SAT 13 JUL 2:35PM
  3. SPORTS | LOI 3 : BOHEMIAN FC VS SLIGO ROVERS FC // UK FRI 12 JUL 7:45PM // ET FRI 12 JUL 2:45PM
  4. SPORTS | LOI 4 : ATHLONE TOWN AFC VS LONGFORD TOWN FC // UK FRI 12 JUL 7:45PM // ET FRI 12 JUL 2:45PM
  5. SPORTS | LOI 5 : CORK CITY FC VS FINN HARPS FC // UK FRI 12 JUL 7:45PM // ET FRI 12 JUL 2:45PM
  6. SPORTS | LOI 6 : KERRY FC VS BRAY WANDERERS FC // UK FRI 12 JUL 7:45PM // ET FRI 12 JUL 2:45PM
  7. SPORTS | LOI 7 : UCD AFC VS TREATY UNITED FC // UK FRI 12 JUL 7:45PM // ET FRI 12 JUL 2:45PM
  8. SPORTS | LOI 8 : WEXFORD FC VS COBH RAMBLERS FC // UK FRI 12 JUL 7:45PM // ET FRI 12 JUL 2:45PM
  9. SPORTS | LOI 9 : WEXFORD FC VS CORK CITY FC // UK THU 4 JUL 7:45PM // ET THU 4 JUL 2:45PM
  10. SPORTS | LOI 10: SHAMROCK ROVERS FC VS DUNDALK FC // UK THU 4 JUL 8:00PM // ET THU 4 JUL 3:00PM
  11. SPORTS | LOI 11: ATHLONE TOWN AFC (W) VS PEAMOUNT UNITED FC // UK SAT 16 SEP 7:00PM // ET SAT 16 SEP 2:00PM
  12. SPORTS | LOI 12: SLIGO ROVERS FC VS UCD AFC // UK SAT 16 SEP 7:45PM // ET SAT 16 SEP 2:45PM
  13. SPORTS | LOI 13: CORK CITY FC (W) VS SHAMROCK ROVERS FC (W) // UK SUN 17 SEP 2:00PM // ET SUN 17 SEP 9:00AM
  14. SPORTS | LOI 14: SLIGO ROVERS FC (W) VS WEXFORD YOUTHS WOMENS FC // UK SAT 2 SEP 7:35PM // ET SAT 2 SEP 2:35PM
  15. SPORTS | LOI 15: DLR WAVES FC VS PEAMOUNT UNITED FC // UK SAT 2 SEP 4:00PM // ET SAT 2 SEP 11:00AM